![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
Tất cả sản phẩm được nhập khẩu chính hãng SIEMENS.
Bảo hành 12 tháng khi mua tại TPNewtech.
Sản phẩm bao gồm:
- Bao bì
- Thiết bị
- Hóa đơn GTGT
- CO/CQ
(Có giá tốt khi mua số lượng nhiều)
Luôn có chương trình hỗ trợ dự án công trình, hãy gọi ngay cho chúng tôi
Additional Information
Support
|
Technical Data |
Manuals / Links |
| FEATURE | VALUE |
| Rated supply voltage DC | 600 V |
| Wall mounting possible | false |
| Nominal value output voltage 1 | 24 V |
| Output voltage stabilized | true |
| Degree of protection (IP) | IP20 |
| Built-in width | 90 mm |
| Type of electric connection | Screw connection |
| Nominal value output current 1 | 20 A |
| Depth | 125 mm |
| Short-circuit-proof | true |
| Stabilized | true |
| Power output | 480 W |
| Max. output current 1 | 20 A |
| 1st secondary output voltage | 24 V |
| Direct mounting possible | false |
| Secondary voltage adjustable | true |
| Width | 90 mm |
| Modular version | true |
| Rail mounting possible | true |